Nenda kwenye maudhui makuu

Utawala

Utawala

Muundo na nyadhifa zinazowajibisha Timework kwa wateja wetu na watu wetu.

Afisa Mtendaji Mkuu

Afisa Mtendaji Mkuu anaweka mwelekeo wa viwango vya huduma vya Timework, mahusiano na wateja na usalama wa kila kazi.

Muundo wa utawala

Nyadhifa zifuatazo zinaonyesha jinsi majukumu ya uongozi, utawala na operesheni yanavyopangwa Timework.

Afisa Mtendaji Mkuu
Mkurugenzi Mkuu
Afisa Utawala
Mhasibu
Afisa Upelelezi
Meneja Operesheni
Msimamizi
Afisa Operesheni wa Kiufundi
Afisa Operesheni
Afisa Operesheni

Wasiliana na mtu anayefaa Timework

Wasiliana na timu yetu na utuambie unachohitaji kujadili.